CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แง๊ๆๆ หาอายไลเนอร์ถูกใจไม่ได้ ช่วยด้วย !!

อยากได้อายไลเนอร์สีชัดๆ คมเข้ม เขียนรอบเดียวก้อเข้ม ไม่แพนด้า ทนน้ำ เหงื่อ ความมัน ต่อสู้กับฤดูร้อนนี้ได้อย่างสบาย ไม่เกิน1000 ก้อโอค่ะ

เราใช้ แมค ฟลูอิดไลน์ คล้ายๆกับ bb น่ะค่ะ มันก้อแอบแพนด้า เวลาหน้ามัน อยากจะเขวี้ยงทิ้ง แต่ก้อแพง เสียดาย

ช่วยแนะนำแบบดีๆให้หน่อยนะคะ แบบน้ำ หรือ เจล ฟลูอิดก้อได้

จากคุณ : SakuraChibii - [ วันอนามัยโลก 19:53:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป