CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เครื่องสำอางค์ที่ก่อมะเร็ง (ได้รับFWD Email กันบ้างรึยังคะ)

ได้รับมาเป็น FWD เมล์น่ะค่ะ ก็ไม่ทราบว่าจริงไม่จริงแค่ไหน เอามาโพสบอกเพื่อนๆ ให้รับทราบกันไว้ก็แค่นั้นน่ะค่ะ มีใครได้รับบ้างคะ เป็นภาพเหมือนถ่ายมาจาก หนังสืออ่ะค่ะ แต่คือ แปะรูปไม่ได้ค่ะ มีโอเลย์ รุ่นที่เป็น Moisturizing cream และผลิตภัณฑ์ของbiore บางตัวอ่ะค่ะที่เป็นโฟมล้างหน้า แล้วก็ Johnson's baby lotion ไม่ใช่สมาชิก แปะรูปไม่ได้ขอโทษจริง ๆค่ะ

จากคุณ : PIGGY - [ 8 เม.ย. 49 15:33:15 A:210.246.66.244 X: TicketID:116679 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป