CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอฟันธงก่อนซื้อกับ Biotherm

คือว่าหลังจากตัดสินใจที่จะเปลี่ยนครีมบำรุง ทั้ง day and night cream ลองศึกษาและถามเพื่อนๆดูอยู่พักนึง จึงตัดสินใจจะลองใช้ Biotherm ดู ซึ่งเราได้ลองไปถาม ba มาแล้ว เขาแนะนำมา 2 ตัวคือ Aquasource Non-Stop
    สำหรับตอนเช้า และ Line Peel กระปุกชมพูสำหรับกลางคืน ซึ่ง 2 อย่างนี้ก็ปาเข้าปเกือบ 4000 แล้ว จึงอยากขอคำยืนยันจากเพื่อนๆชาวสวนลุมอีกที ว่ายี่ห้อนี้คุ้มที่จะลองเสี่ยงดูไหมค่ะ รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะคะว่าน่าใช้หรือเปล่า หรือนอกจากที่ยกมา 2 ตัวนี้มีตัวอื่นที่น่าใช้อีกหรือเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Blondie - [ 10 เม.ย. 49 15:30:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป