CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แป้งฝุ่น loose poeder จะเอายี่ห้อไรดี ระหว่าง MAC กะ Estae หรือ Clinique

กำลังจะซื้อแป้งฝุ่นอ่ะค่ะ ลองงอ่านดูจากกระทู้แล้วส่วนใหญ่ แนะนำยี่ห้อแมค อยากทราบว่ามันควบคุมความมันได้มั๊ยอ่ะคะ แล้วราคาประมาณซักเท่าไหร่ แล้วเรื่อง BA อ่ะค่ะ จะไปซื๊อที่ไหนดี อ่านจากกระทู้หลายๆๆ อันแล้วรู้สึกว่า BA น่ากลัวจัง ที่เซ็นทรัลชิดลมดีเปล่าคะ

แล้วก็แป้งฝุ่นของ clinique ที่เป็น derma white loose powder อ่ะค่ะ ดีมั๊ยคะไครเคยใช้บ้างคือตอนแรกเล็งๆ ตัวนี้อยู่แต่พอมาอ่านกระทู้แล้วเปลี่ยนใจเป็น mac แล้ว และบวกกะ package ของ derma white loose powder มีไหญ่อ่ะค่ะ พกพาไม่สะดวก

แล้วก็อีกอันนะคะ แป้งฝุ่นของเอสเต้ ดีมั๊ยคะ แล้วราคาประมานเท่าไหร่ คะ

ขอบคุณมากๆๆเลยนะคะ

จากคุณ : น้องแมวสามสี - [ วันเถลิงศก (15) 14:53:26 A:58.8.153.232 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป