CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สำหรับคุณแล้ว... จริงรึเปล่าที่ของกินที่ชอบจะเก็บไว้ทานตอนท้ายเสมอ {ยกตัวอย่างด้วยครับ}

จริงนะ ยกตัวอย่างเช่น............ (30 คน)
      ไม่จริง ก็เฉลี่ยๆ กัน ของชอบ/ไม่ชอบ (1 คน)
      ไม่จริง ของชอบก็ต้องทานก่อนเลยเดี๋ยวคนอื่นทานหมดซะก่อน (6 คน)
      เหอๆ ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ ของไม่ชอบยังไงก็ไม่กิน (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 41 คน

73.17%
     2.44%
     14.63%
     9.76%

สำหรับผมนะ เลือกข้อ 1

จริงนะ ยกตัวอย่างเช่น... บัตเตอร์คุกกี้อิมพีเรียลน่ะ เก็บอันที่เป็นขดหอยไว้กินตอนท้ายตลอดเลยครับผมว่ามันนุ่มลิ้นดี ส่วนอันที่เป็นขดเชือกโรยน้ำตาลอ่ะ จะรีบกินก่อนเลยมันแข็งๆ ไม่ชอบเลย -*-

อีกตัวอย่างครับ ซูกัสผลไม้รวมน่ะ เก็บรสแอ๊ปเปิ้ล(สีเขียว) ไว้กินตอนท้ายตลอดเลย

ปล. จริงๆ ข้อ 4 ก็ตรงกับตัวผมนะที่ของไม่ชอบก็ไม่กินง่ะ แต่ดันตั้งคำถามว่าของกินที่ชอบเก็บไว้กินตอนท้ายรึเปล่าผมเลยตอบข้อ 1

จากคุณ : nutong_p - [ 16 เม.ย. 49 05:26:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป