CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใช้ผลิตภัณฑ์อะไรพอกหน้า ขัดหน้า กันบ้างคะสาวๆ

ช่วงนี้นั่ง Search ดูกระทู้เก่าๆเยอะแยะเลยค่ะ เห็นเพื่อนๆบางคนมีปัญหาเรื่องหน้าคล้ำ แต่งหน้าไม่ติด แล้วก็อะไรอีกมากมาย เราเองก็เจอปัญหานั้นอ่ะค่ะ เลยลองหาๆดูว่าจะทำอะไรได้บ้าง คำตอบที่เจอก็ประมาณนี้ค่ะ
    -พอกหน้า ขัดหน้า อาทิตย์ละครั้ง ผลัดเซลล์ผิวที่เสื่อม

แต่พอดูก็เห็นมีแต่บอกว่าให้พอกให้ขัด แต่หาไม่เจอว่าเพื่อนๆใช้อะไรพอก แล้วก็ขัดกันบ้างจ้ะ ช่วยบอกหน่อยนะคะว่าใช้อะไร แล้วสภาพผิวหน้าของเพื่อนๆเป็นแบบไหนคะ ขอบคุณนะคะที่แนะนำ

จากคุณ : Ashley_Mary kate - [ 16 เม.ย. 49 21:06:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป