CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

###Blink นี่ต้องกินวันละกี่เม็ดคะ??###

ตอนนี้เรากิน Femagold Beaute อยู่ค่ะ

แต่มันแพง ช่วงนี้กำลังต้องประหยัด เลยอยากเปลี่ยนเป็น Blink ซึ่งถูกกว่า

อยากทราบว่าต้องทานวันละกี่เม็ดคะ เพราะ Femagold Beaute ที่เราทานอยู่ เราทานวันละ 2 เม็ดน่ะ กล่องละ 60 เม็ด เดือนเดียวก็หมด แพงก็แพง ดูสารอาหารก็ไม่น่าจะต่างจาก Blink เท่าไหร่ (ต่างตรงที่เขาใช้จมูกถั่วเหลืองหรืออะไรนี่แหล่ะ จำไม่ได้) ข้างกล่องบอกให้กินครั้งละ 2 เม็ด วันละ 2 ครั้ง (สรุปว่าจริงๆ ต้องวันละ 4 เม็ดเชียวเหรอนี่ เปลืองๆๆๆ) แต่คนขายบอกเราว่าสภาพผิวอย่างเราไม่มีปัญหา กินแค่วันละ 2 เม็ดก็พอ

แล้ว Blink กล่อง 60 เม็ด เขาให้ทานวันละเท่าไหร่คะ?

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : คนกันเอง - [ 21 เม.ย. 49 17:01:26 A:221.128.114.245 X: TicketID:012788 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป