CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++น้องใหม่หัด Review ค่ะ +++ วันนี้ไปซื้อของมาถูกๆ สไตล์ลูกคนไม่รวย +++ มาดูกันว่าได้อะไรถูกๆมาบ้างค่ะ

น้องใหม่หัด Review เป็นครั้งแรกค่ะ

++++ ของถูกๆ สไตล์ลูกคนไม่รวย ++++ (จะว่าจนก็เกินไป อิอิ)

วันนี้ไปเดินซ็นทรัลพระราม 2 มาค่ะ ไปเป็นเพื่อนพี่สาว เจ๊เขาจะไปยืดผมถาวร ระหว่างที่เจ๊เขาทำผมอยู่นั้น (นานราว 3 ชั่วโมง) เราก็ได้ไปเดินเล่น ไม่ได้กะจะซื้ออะไรเลย แต่เจ้าเข้าค่ะ ซื้ออะไรมาเยอะแยะก็ไม่รู้  (นี่กะจะไม่ซื้อแล้วน่ะเนี่ย)

มาดูตัวแรกเลยดีกว่าค่ะ ติดชาร์ทสุดฮิตของสาวๆหนุ่มๆ (หรือป้าๆน้าๆอาๆลุงๆ) ในห้องนี้  นั้นคือ กันแดด Biore
    SPF50+/PA+++
    หลังจากที่หลังเขามานาน ก็ได้ถอยซะทีค่ะ
    ตัวนี้แอบลองที่มือแล้วค่ะ บางเบา ไม่มัน ไม่วอก สมคำล่ำลือจริงๆ แล้วก็ถูกตามคอนเซ็ปท์ ราคา195 บาท ที่วัตสันค่ะ

จากคุณ : LoveStream - [ 26 เม.ย. 49 22:33:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป