CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<< มาขอโทษเรื่องแป้ง SunWay ค่ะ >>

คือว่า ..

เมื่อเช้ามีลางสังหรณ์ตะหงิดๆว่าต้องมีคนลองแป้งแล้วไม่ถูกใจ (ดังกระทู้ที่อยู่ด้านล่างเป็นต้น)

เก๋อาจจะตื่นเต้นไปเลยอยากมาบอกต่อ (เพราะเก๋ก็ตื่นเต้นจากกระทู้รีวิวคุณมนมาอีกต่อ) ตอนนี้เลยไม่ค่อยสบายใจที่เหมือนไปสร้างกระแสความอยากลองให้เพื่อนๆแล้วอาจจะไม่ประทับใจกัน ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ก็จะไม่ตั้งกระทู้รีวิวแน่นอนค่ะ (หรือถ้าตั้งก็คงจะบรรยายน้อยกว่านั้นหน่อย)

แต่อยากให้รู้ว่า เก๋ไม่มีเจตนาเคลือบแฝงใดๆทั้งสิ้น เก๋แค่อยากจะเป็นเสียงนึงที่ลองแล้วว่าดีอ่ะค่ะ

ถ้าซื้อมาแล้วไม่ประทับใจ เก๋ต้องขอโทษเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคะ ขอโทษจากใจเลยค่ะ T_T

สรุป

ก่อนซื้อมาลอง อย่าคาดหวังว่าเป็นแป้งวิเศษ ที่ใช้แล้วจะถูกใจทุกคนนะคะ ไม่อยากให้ผิดหวังค่ะ

ไหนๆก็ตั้งกระทู้แล้วขอเมาท์เพิ่มเติมหน่อยเน่อ

วันนี้เก๋แก้ปัญหาเรื่องสีแป้งที่ค่อนข้างเข้มด้วยการลงเบสเขียวลาเนจก่อน แล้วตบแป้งบางๆ อย่าปาดนะคะ กดๆตบๆ แล้วจะเนียน ไม่เป็นขุย ไม่เป็นคราบค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 49 18:14:14

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 49 18:04:52

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 49 17:58:56

จากคุณ : KEZIA - [ 28 เม.ย. 49 17:58:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป