CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ซื้อบลัชของ Anna sui มาค่ะ ทำไมได้อีกแบบไม่เหมือนที่เพื่อน ๆ มาโพส

พอดีไปดูหนังที่พารากอนเลยแวะไปสอยมาค่ะ แต่ตอนแรกที่อ่านจากเพื่อน ๆ ในนี้บอกว่าราคาประมาณ 700 เราก็จำได้ประมาณนี้แต่ไม่แน่ใจ พอไปที่เคาท์เตอร์ ก็ไปดู  ๆ ba ก็เข้ามาถาม เราก็บอกว่ามาดูบลัชเบอร์ 301 เค้าก็เอามาลอง ๆ ให้ ที่เคาท์เตอร์โชว์อยู่เป็นแบบกลม ๆ คือไม่มีตลับไรครอบนะคะ พอถามราคาเค้าบอกว่า 1250 ลดได้ 5% จากบัตรพารากอน  เราก็คิดในใจว่าหรือว่าเราจำราคามาผิดเองน้า ก็เลยตัดสินใจซื้อไปอ่ะค่ะ แต่พอมาดูกระทู้ของเพื่อน ๆ ที่นี่อีกทีเป็นคนละแบบกันอ่ะค่ะ แบบที่เราซื้อนี่เป็นอีกแบบนึง และแบบที่เพื่อน ๆ แนะนำก็มีใช่ไหมคะ แต่ทำไม ba เค้าถึงไม่บอกเราเลยอ่ะค่ะ ???
    รูปแรกเป็นแบบที่เราซื้อค่ะ

จากคุณ : สตาร์ แพททินั่ม - [ 29 เม.ย. 49 10:50:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป