CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++++ เพื่อนๆ คิดอย่างไรกับเรื่องนี้+++++

เมื่อวานนี้ เราไปซื้อ "น้ำโสม" ที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน เสร็จแล้วก็ขอของแถมจากบีเอ แต่ได้รับคำตอบว่า "ไม่มีของให้ค่ะ" เราก็งงเลย เพราะเห็นเพื่อนๆ มาเล่าให้ฟังก็ได้ของแถมกันมาใช่มั้ยคะ แต่เราก็ไม่ติดใจอะไรมากนัก

ประเด็นอยู่ที่ว่า สักพักคุณบีเอ เค้าก็เอาแผ่นมาส์กมาให้ (ที่เป็นแผ่นสีขาว ใช้คู่กับน้ำโสมน่ะค่ะ) แล้วเค้าก็คงอยากแนะนำเกี่ยวกับวิธีใช้มั้งคะ
    ก็เลยหยิบแผ่นนึงออกมาจากซอง แล้วก็เริ่มอธิบาย...ขณะเดียวกันก็สาธิตโดยการนำแผ่นมาส์กไปแนบที่หน้าของคุณบีเอ บอกว่าต้องวางแบบนี้นะคะ หลังจากเสร็จแล้วคุณบีเอก็พับแผ่นมาส์กนั้นใส่คืนซองและส่งมาให้เรา

เพื่อนๆมีความเห็นยังไงบ้างคะ กับการที่เค้าเอาแผ่นมาส์กมาสาธิตโดยการแนบที่หน้าเค้า แล้วก็ส่งกลับมาให้ลูกค้าใช้ เราคิดมากไปเองหรือเปล่า
    แฟนเราเค้าก็บอกว่า ถ้าไม่สบายใจก็ทิ้งแผ่นนั้นไปซะ

แล้วเพื่อนๆ ล่ะคะ คิดยังไง.....

จากคุณ : sweet thing - [ 3 พ.ค. 49 09:02:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป