CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไม่ไหวแล้วเจ้าค่า ต้องมาบอกกก

สวัสดีทุกคนจ้า มาเล่นห้องนี้ก้อนานโข หลายปีดีดักมาก
    หมดตัวซื้อของตามเพื่อนๆสาวสวยก้อบ่อยครั้ง แหะๆ
    เข้าเรื่องดีกว่าค่ะ  วันนี้เลิกเรียนก้อแว้บไป เดอะมอลล์
    เดินโฉบเฉี่ยวเคาเตอร์เครื่องสำอางไปมา   จ๊ะเอ๋กับ YSL
    เอาเว้ย เดินไปดูหน่อยมีไรน่าใช้   เหลือบสายตามาเห็น
    Highlighter  Touch Eclat เจ้า ถามอินางน้อยว่า เนี่ยๆใช้ไง
    ลองได้เปล่า    ตามสูตรค่ะ แต้มๆแบบไม่พอใจ ทาที่เคาเตอร์เนี่ย ก้อไม่เท่าไหร่ค่ะ เพราะคุนน้องเค้าไม่ลบเครื่องสำอางเก่าให้เรา   แล้วก้อไม่รู้อารมณ์ไหน  ดันซื้อค่ะ!!
    ได้เบอร์สองมา  เอ้าไม่พอหันไปเห็นมาสคาร่า Faux cils
    เอ้าค่ะ  จัดมาๆอย่าให้เสีย(ตังน้อย)   เลยได้มาสองอย่างค่ะ

จากคุณ : Bostonion - [ 3 พ.ค. 49 19:55:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป