CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

(มือใหม่ขอรีวิว) Review Smacker Lips .. ^^

วันนี้มาขอ Review ลิปทั้งหลายแหล่ของ Smacker ล้วนๆเลยนะคะ .. ไม่พูดมากแล้ว ลงมือเลยดีกว่า

ในรูป .. มีส่วนเกินมานิดหน่อยค่ะ .. ขวามือสุดคือ Casmere Perfest Blush สี Soft Rose รีวิวแบบสั้นๆ .. สีสวยดีนะคะ แต่เวลาเกลี่ยๆแล้วเหมือนมันจะติดมือมากกว่าติดแก้ม - - แต่รู้สึกจะออกวิ้งๆ หน่อยนะคะ

ส่วนด้านล่าง คือ MicroKohl Eye Definer ค่ะ จากที่ลองเคยเขียนเล่นๆ .. ก็เขียนง่ายลบง่ายดีค่ะ แต่ว่ายังไม่เคยแต่งไปเผชิญโลกกว้าง เลยไม่รู้ว่าจะแพนด้าหรือไม่ ..

จากคุณ : arkana - [ วันฉัตรมงคล 22:39:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป