CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

### มาเอาใจคน 'หน้ามัน' มั่งดีกว่า อิอิ...สูตรนี้เชื่อได้ค่ะ ###

พอดีวันนี้ ว๊างงว่าง มากๆง่า55+
    ไม่รู้จะทำอะไร มาพิมพ์ๆ แบ่งปันกันดีฝ่า อิอิ

ชอบลองอะไรเล่นกับน้าดู 5555+
    'น้า' เราเป็นคนหน้ามันมากนะคะ
    สูตรนี้อยู่เลย อิอิ

เริ่มเลยนะค๊า

1.เลือกน้องส้มสวยๆ สะอาดๆ มา 1 ลูกนะคะ ^_^ แล้วคั้นน้องส้ม จนได้ น้ำส้มออกมาค่ะ
    2.คราวนี้หยิบ ดินสอพอง มาค่ะ บดๆแล้วใส่ลงไปในน้ำส้ม พอประมาณ ย้ำๆ พอประมาณนะคะ ฮ่าๆ
    3.เติมน้ำผึ้ง ประมาณ 1 ช้อนชา ถ้าชอบกลิ่นมากๆ 2 ช้อนชาได้ค่ะ ไม่มีปัญหา แต่น้าเราใช้ช้อนชาครึ่ง ฮ่าๆ
    4.คนให้ทุกอย่างเข้ากันได้ดีค่ะ
    5.ไปล้างหน้าล้างมือกันดีกว่าค่ะ เอาให้สะอาดๆ ^_^
    6.นำส่วนผสมนั้น ทาทั่วๆหน้านะคะ หลับตาค่ะ ผ่อนคลาย อิอิ 15 นาทีครบแล้ว ล้างออกได้เลยค่ะ

อิอิ เท่านี้ ก็สวยสมใจแล้วค่ะ
    ทำแบบนี้อย่างน้อย สัปดาละ 2 ครั้งก้อได้ค่ะ ถ้ามันมากๆ
    ทำกี่สัปดานี่..มันแล้วแต่ ผิวคนนะคะ... ^_^

ผลคือ....หน้า 'น้า' เรา ดูดีค่ะ 555+ ไม่มันเยิ้มเหมือนก่อนๆ ผลตอบรับ น่าพอใจพอสมควรเลย ^_^

แบ่งปันกันไว้ ให้ลองเล่นๆกัน นะจ้า
    อิอิ เล่นกะหน้าบ่อยๆ หน้าจะได้ไม่เหงา ไม่หมอง ฮ่าๆ

จากคุณ : ร่มใส..อารมณ์ใส - [ 9 พ.ค. 49 22:45:07 A:124.120.104.158 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป