CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไม่รวยขอสวยได้ป่าวค่ะ**ใครเข้ามาขอให้สวยรวยกันทุกคนฮิ้วๆๆ

ไม่รวยขอสวยได้ป่าวค่ะ....อยากสวยและเปลี่ยนแปลงตัวเองแต่ว่ามีงบประมาณไม่ค่อยมากค่ะ.เพราะยังเป็นนักศึกษาอยู่                         1.อยากได้คำแนะนำดี ๆ ครีม day + night โทนเนอร์ กันแดด        ที่ใช้ดี ๆ แต่ไม่แพงมาก
    2. make up ต่าง ๆที่ราคาพอเหมาะ ๆ อยากแต่งหน้าเปนกะเค้ามั่งค่ะ
    เพิ่งมาใหม่ขอฝากตัวด้วยค่ะหวังว่าคงได้คำแนะนำดี ๆ นะค่ะติดตามอ่านและเปิดกรุคลังเก่าของห้องนี้ได้รับคำแนะนำดีหลายอย่างเลยช่วงนี้เลยไม่เปนอันทำไร refresh ทุก 5 นาทีเผื่อมีไรดี ๆ           ***เปิดเทอมอยากเปลี่ยนแปลงตัวบ้างเผื่อจามีครายมาแหล่บ้าง555+

จากคุณ : Nueng_Zaa - [ 10 พ.ค. 49 15:59:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป