CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชาวสวนลุม ช่วยที! อยากได้รูปตอง ภัครมัย ที่ใส่ชุด กิโมโน

ช่วยที!!!!!!!!!!  เราไม่แน่ใจว่าเขาใส่ไปงานอะไร เป็นชุดเหมือนกิโมโน ลายดอกไม้ แต้ว่าเป็นกระโปรงสั้นนะ เราอยากได้มาเป็นแบบ ตัดชุดลีดเดอร์อ่ะ  ถ้าใครพอหาให้ได้จะขอบคุณมากๆ เลย

**ขอไอเดียแต่งหน้า ทำผม ด้วยก็ดีนะ  แล้วมันน่าจะใส่กับรองเท้าอะไรดีหว่า  ช่วยคิดหน่อยซิ  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : promotion - [ 15 พ.ค. 49 11:24:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป