CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++++ช่วยแนะนำวิธีเขียน eye liner แบบ liquid ด้วยจ้า++++

เคยเขียนแต่แบบดินสอ จะลองเปลี่ยนเป็นแบบน้ำดู เคยไปลองที่ orental แต่เขียนไม่เป็นเลย ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าเขียนยังไงเอาแบบละเอียดหน่อยนะค่ะ แล้วขอบตาล่างต้องเขียนรึเปล่า  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ต้นปีบ - [ 18 พ.ค. 49 20:40:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป