CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รูขุมขนกว้าง จนสังเกตุเห็นได้ มีวิธีแก้ยังไงบ้างคะ ใครไม่ตอบขอให้ไม่สวยน๊า...

ก็ตามหัวข้ออ่ะค่ะ  คือเป็นคนหน้ามัน  แล้วตอนนี้ก็รูขุมขนกว้างมากๆ จนแฟนยังทักเลยค่ะ  มีวิธีรักษา และบำรุงยังไงบ้างนะ  แนะนำด้วยนะจ๊ะ

ป.ล. ง่ะ.... ขอโทษด้วยนะคะ สำหรับหัวข้อ   แค่ล้อเล่นค่ะ ไม่ได้คิดอะไร หรือไม่ได้ต้องการแช่งใครทั้งนั้น  ใครคิดมากก็ต้องขอโทษด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ค. 49 01:57:17

จากคุณ : kapooktang - [ 21 พ.ค. 49 18:02:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป