CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้รูปทรงผมค่ะ PLZZZZZZZZZ ...เข้ามาขอให้สวยวันสวยคืน!!!

ใกล้จะเปิดเทอมแล้ว อยากเปลี่ยนลุคตัวเองจังเลย
    ทรงผมที่อยู่กับเรามานานก็เริ่มเบื่อแล้ว ดัดมาครึ่งปีแล้วเนี่ยะ
    ตอนนี้อยากได้ทรงผมประมาณว่า ข้างบนดัดๆฟูๆหน่อย ผมหน้าปัดข้าง
    แล้วก็ผมยาวๆลงมาคล้ายๆปาล์มมี่อะค่ะ แบบว่าเซอร์ๆ
    แต่ไม่รู้จะไปหารูปได้ที่ไหน เดี๋ยวไปบอกที่ร้านกลัวจะพูดไม่ถูก

สงสารหนูหน่อยนะคะ T___T*

จากคุณ : lil*P - [ 23 พ.ค. 49 00:20:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป