CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

REVIEW อุปกรณ์เสริมที่ช่วยให้การล้างหน้าสะอาดยิ่งขึ้นค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอบอกนะค่ะว่าแต่ก่อนจะไม่ค่อยให้
    ความสำคัญกับการทำความสะอาดหน้ามากซักเท่าไหร่
    แต่ช่วง3เดือนที่แล้วซิค่ะ อยู่ก็สิวอุดตันเห่อเต็มหน้าเลยอ่ะ
    ไปหาคุณหมอบอกว่าสาเหตุเกิดจากเครื่องสำอางค์ที่ใช้
    อยู่ทุกวันอุดตันเป็นสเหตุให้เกิดสิว มันจะสะสมค่ะ บางคน
    เป็นปีละหนที่เป็นแบบนี้เพราะเกิดจากการสะสมนั่นเอง
    แอบคิดนะ ก็เราล้างแล้วล้างอีกทำไมถึงเกิดขึ้นได้
    หลังจากที่รักษาสิวหายแล้ว เลยเป็นโรคประสาทเลยค่ะ
    พยายามหาตัวช่วยเผื่อจะสะอาดกว่าเดิม
    ***และแล้วก็เจอค่ะอุปกรณ์เสริมพวกนี้ช่วยได้มาก***
    ลองชมดูนะค่ะ ว่ามีอะไรบ้าง

จากคุณ : oadsonic - [ 3 มิ.ย. 49 20:40:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป