CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~!*~!*~!*~!* คิ้วของผมยังไม่เข้มสะใจ จะแต่งให้เข้มๆ ใช้อะไรดีครับผม ? ~!*~!*~!*~!*

เห็นผู้ชายหลายคนเขามีคิ้วเข้มๆแล้วเท่ห์ดีอะครับ ดูแมนดี คิ้วของผมมันไม่ค่อยเข้มเลย แถมขนคิ้วตรงหางคิ้วมันดันแหว่งๆโหว่ๆไป อีกต่างหาก T T ดูไม่ดีเลยฮะ

อยากลองใช้เครื่องสำอางพวก make up แต่งคิ้วดูเพื่อให้มันเข้มขึ้น จะใช้ product ของอะไร รุ่นไหนดีครับ รบกวนแนะนำหน่อยกั๊บ ?

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับผม หนุ่มน้อยปะแป้ง

หิ่นหิ่น EDIT : ช่วง12-13มิ.ย. มหาลัยป๋มหยุดเรียน ว่าจะมาเขียนรีวิวลิปต่างๆที่ใช้อยู่และเคยใช้ครับ ประมาณ20อัน ฮะ ^0^ (จะมีใครสน อยากอ่านไหมนี่ -*-)

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 18:11:57

จากคุณ : juicyberry - [ 5 มิ.ย. 49 18:05:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป