CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

\\\\\\\ Lip treatment ของยี่ห้ออะไรใช้ดีมั่งครับ ////////

คือ ใช้ Giffarine Lip treatment มา5หลอดแล้วครับ (ใช้ดีมากๆ ถูกอีกตะหาก) อยากลองเปลี่ยนแล้วอะครับ เริ่มเบื่อแระ

อ้อ ตอนนี้ผมสลับใช้กับ Bodyshop ด้วยครับ จะเป็นหลอดเล็กๆ(มากๆ) ราคาแพงเอาเรื่องเลยล่ะ ...ยิ่งถ้าเทียบกับปริมาณด้วยแล้ว ทาแล้วเย็นวาบที่ปากมากๆด้วย เย็นจนน่ากลัว ไม่ถูกใจอันนี้เลย -*-

มีอันไหนที่ใช้ดีๆก็แนะนำหน่อยค้าบบบบ แต๊งล่วงหน้ามากมายคับๆๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 18:24:16

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 18:23:41

จากคุณ : juicyberry - [ 5 มิ.ย. 49 18:22:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป