CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

^^^^^^^ Giffarine นี่มีตัวไหนใช้ดีมั่งครับ !?! ^^^^^^^

มีญาติเป็นสมาชิกอยู่อะครับ เลยซื้อได้ถูก

สำหรับผมนะครับ เคยใช้...
    1. Lip treatment ใช้ดีมาก ถูกด้วย นี่ใช้มาหลอดที่5แย้ว
    2. Pantrena acne pen สะดวกตอนแต้มดีครับ แต่มันเหม็นแล้วก็สิวไม่ค่อยจะยุบเหมือนใช้ยา erythomycin ของร.พ.ยันฮี / ACFตลับน้ำตาลของพรเกษม / Clean&clear Acne speed clearing gel เลยครับ 3อันนี้นี่ใช้แค่อันใดอันหนึ่งก็ยุบเร็วสุดยอดแล้ว กลิ่นหอมกว่ากันมากๆด้วย สรุปคือ ไม่ชอบอันนี้ครับ ใช้แค่ 3-4ครั้งแล้วก็เลิกใช้เลยอะ -*-

มี product ตัวไหนใช้ดี/ไม่ดีมั่งครับ จะได้ตัดสินใจเลือกสั่งซื้อถูก

อ่า แล้วพวกแป้ง, รองพื้นและBlush onมีรุ่นไหนของเค้าใช้ดีมั่งป่าวครับ(เพื่อนฝากถามครับอันนี้)

ขอบคุณล่วงหน้าค้าบบบบ

จากคุณ : juicyberry - [ 6 มิ.ย. 49 03:22:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป