CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@+.+@ กำลังของขึ้น มาต่อกันด้วย เบส ที่ผู้ชาย พอจะใช้ได้ไม่น่าเกลียดดูบ้างนะครับ

รวมมิตร 5 อย่างนี้เลย

ผมใช้เบสพวกนี้ แล้วไม่ได้ทาแป้งฝุ่นไรทับทั้งนั้นนะครับ
    เพราะว่าไม่อยากให้หน้าเนียนเนียบ เกินไป

แล้วก็ผมจะต่างจากชาวบ้านเค้า อย่างนึงตรงที่

ผมทาเบส . แล้วตามด้วย.. กันแดด ของ anessa ขวดทองครับ

เหตุผลส่วนตัว คือ คิดเอาเอง ว่า เอาเบส ไปเคลือบหน้าไว้ก่อน แล้ว ค่อยให้กันแดดทับ เพราะว่า กันแดด anessa ตัวนี้ มัน ติดแน่น เหลือเกิน

โรคจิตอ่ะคับ กลัวกันแดด ล้างออกไม่หมด แล้วอุดตัน กลายเป็นสิวหง่ะ

จากคุณ : ชื่อ เทน นี่แหละ - [ 13 มิ.ย. 49 16:26:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com