CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำของดี ยอดนิยม ราคาน่าคบ ที่คนสวนลุมไม่ค่อยพูดถึงกัน

เรารวบรวม skincare ที่เป็นที่นิยมกันมาก (ดูจาก review) มีคะแนน review เกิน 4.0 (คะแนนเต็ม 5) เอาไว้ ... เว็บหลักๆ ที่เราอ่านก็เป็น MakeupAlley, Drugstore, Beaute-test (in French) ทั้ง 3 เว็บนี้ มีคนเข้ามา review กันมาก ... เราเห็นว่ามันมีประโยชน์ดี เลยเอามาให้อ่านกัน ... ความจริงมันมีเยอะกว่านี้นะ ตัวที่ดังๆ ... เราก็เลยเค้นตัวที่ดังๆ จริงๆ และไม่ค่อยถูกพูดถึงเท่าไหร่นัก ... อาจจะเป็นเพราะว่ามันหาซื้อยากในเมืองไทยด้วยรึเปล่าก็ไม่รู้นะ

นอกจากนี้แล้ว ... เรายังจัดลำดับ 1, 2, 3 ไว้ด้วยนะ ... แค่ 1-3 นะ ... เป็นตัวที่เราคิดว่ามันดีมากๆ (เป็นตัวที่เราเคยใช้หรือกำลังใช้อยู่) ... ใครหาซื้อได้ จะต้องลอง

ลองแวะไปดูกันได้เลยนะ ... ตาม link ไปเลย

http://phoebebuffay.homeip.net/pantip/reviews/popular%20skincare.htm

ปล ถ้าเว็บมีปัญหา ... ช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Phoebe Buffay - [ 22 มิ.ย. 49 10:36:09 A:24.72.93.160 X: TicketID:099603 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com