CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

^O^ ** มาดู S m o k e y E y e แบบ หวานๆ กันไม๊จ๊ะ ** ^O^

teddy

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่จ้อยเป็นอย่างมากที่ส่งของเล่น  มาให้ ก็เลยเอามาลองแต่งดู

อยากแต่งสีดำเหมือนกัน แต่ หน้าดุ ค่ะ คิดว่าคงไม่เหมาะเป็นแน่ๆๆ  

แต่คราวนี้ไม่เข้มมากนะค่ะ เน้น  แบบ สบายๆ เป็นธรรชาติ   (แล้วมันจะเป็น smokey eye ไม๊ล่ะนั่น อิอิ )

เอาเป็นว่า สีที่เลือก จะออกโทนม่วงน้ำตาล แต่งแล้วจะไม่ดุมาก แล้วก็ แอบมีสีขาวตรงหัวตา เพื่อให้ ตาดูสว่างๆ หวานๆ หน่อยนะค่ะ  ใคยอยากใช้สีอื่นๆ ลองปรับใช้ดูได้เลยจ๊ะ    เราจะเน้นแต่งแล้ว สามารถใช้โทนแบบนี้ไปเดินเล่น หรือแต่งสำหรับทำงานได้เลยจ๊ะ  แต่ไม่เน้นแต่ออกงานเข้มๆ นะค่ะwink

เพราะว่า แบบ มืออาชีพ ยังแต่งไม่เก่ง อ่ะจ๊ะhaha

------------------------------

ขอยกความดีทั้งหมด ให้เจ๊ ชฎาแหลม ถ้าไม่มี she  ก็คงไม่ทำให้เรา บ้าพลังขนาดดี้ กะเจ้า smokey eye  ^^

มาดูกันนะ  ^^

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 49 15:30:43

จากคุณ : n_nicky - [ 22 มิ.ย. 49 14:37:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com