CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำ แป้งฝุ่น,เบส ,คอนซีลเลอร์ ของmissha,the face shop,skin foodทีสิคะ

เราอยากได้เบสที่ทำให้หน้าผ่องๆขึ้นอ่ะค่ะ แล้วก็ติดทนนานๆที่ว่าเบสม่วงของface shopดีนี่ เพื่อนๆว่าเป็นไงบ้างคะ และมันมีกลิ่นป่าวอ่ะ และภายใน3แบรนด์นี่เบสของใครดีสุดคะ เอ่อ แป้งฝุ่นด้วยค่ะ เล็งๆmisshaกะskin foodไว้ คอนซีลเลอร์lime eyeของskin foodนี่ก็เล็งๆไว้ อยากฟังความคิดเห็นของเพื่อนๆค่ะ จะได้ตัดสินใจถูก อ่อ ขอแบบที่ติดทนนานด้วยนะ เราเป็นคนหน้ามัน มีรอยแดงสิวตามข้างแก้มค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 49 17:49:48

จากคุณ : GDArock - [ 22 มิ.ย. 49 17:48:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com