CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ประสบการณ์ยืดผมเอง เฮ้ออออ

แบบว่าก้อคิดมาหลายวันแล้วว่าลองยืดผมเองดีมั๊ย

ตั้งทู้ถามในนี้เพื่อนๆก้อบอกว่าอย่าทำๆ

แต่วันนี้คิดแล้วคิดอีกลองดูเอาวะเป็นไงเป็นกัน

ใช้ครีมยืดของโลแลน 99 บาทมั้งจำบ่ได้

ที่ติดใจโลแลนเพราะไม่เคยผิดหวังเลย

ทำสีผมก้อโลแลน แล้วก้อกระปุกเขียวอีก ติดใจจิงๆ

วันนี้ก้อไปทำผมให้น้องสาวทำ ก้อเงอะๆงะๆ

ผมผสมโปรตีนไป8ฝา แล้วก้อให้น้องเค้าป้ายๆๆๆ

เสร็จแล้วก้อชโลมหัวเลย ชุ่มสุดๆ

ทิ้งไว้ 25 นาที ก้อไปล้างออก

ตอนล้างออกนี่แหละอยากร้องไห้จิงๆเลย

ผมแห้งติดกรังซะไม่มี ในใจก้อเริ่มใจเสียแล้ว

ตูต้องไปตัดผมแน่ๆเลยเย็นนี้ T^T

มันประมาณว่าคุณเอาสบู่สระผม ลองดุดิ

มันทั้งเหนียวทั้งแห้งดึงก้อไม่ออก

ผมก้อเลยเอาหวี ดึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบอกว่าดึงจิงๆ ผมก้อหลุดมาก้อเยอะอ่ะน่ากัวชะมัดเลย

พอเริ่มหายตกใจก้อลองให้น้องสาวไดผม

โอ้วจอร์จ ทำไมหัวตูมันฟูอย่างนี้ฟะๆๆๆๆๆ

มันฟูๆฟ่องๆมากๆเลยอ่ะ

เลยคิดในใจว่าไหนๆก้อไหนๆแล้วเอาวะเอาให้จบพิธี

ก้อเลยเอาที่โกรกผมชโลมหัวอีกทิ้งไว้ 15 นาที

ไปล้างออก แล้วก้อเอาปุกเขียวหมักทิ้งไว้อีก15นาที

จิงๆมันมีซองแถมแต่ไม่สะใจ+กัวหัวหดแล้ว

ก้อเลยโบกไปซะเยอะเลย ทิ้งไว้อีก 15 นาที

พอเสร็จขั้นตอนก้อมาไดแล้วน้องสาวก้อมาหนีบให้อีกที

โอ้โหใช้ได้เลยแฮะ ตรงแหน่วเลย

แต่ใจหายก้อไอ้ตรงสระผมครั้งแรกอ่ะ

ยอมรับว่าหน้าเสียเลย T_T

ตอนนี้ผมก้อตรงเด่เลย อยู่ในช่วงห้ามสระ3วัน

ทรมานชัดๆเลยอ่ะ

สรุปแล้วนี่ก้อเป็นอีกอันที่ถูกใจมากๆกับโลแลน

ของถูกแล้วใช้ได้ดีกะตัวเราแบบนี้สิสุดยอด

แล้วเพื่อนๆล่ะคับเคยยืดผมแล้วเสียหรือออกมาดีมั่งอ๊ะป่าว

เล่าให้ฟังมั่งนะคับ

ขอบคุณคับ

จากคุณ : ของกำนัลจากนรกคือความเจ็บปวด - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 15:41:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com