CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอวิธีพันผ้าพันคอหลายๆแบบหน่อยค่ะ

ปกติอยู่เมืองไทยไม่เคยได้ใช้เพราะอากาศร้อน แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่เมืองหนาว
    เดินไปไหนมาไหน ใครๆเค้าก็พันผ้าพันคอกันสวยๆทั้งนั้นเลย (สวยทั้งผ้า ทั้งวิธีพัน)
    อยากสวยกับเค้าบ้างอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำวิธีพันให้หน่อยนะคะ
    ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะดีมากๆเลย ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Salma - [ 27 มิ.ย. 49 17:29:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com