CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไม่มีปัญญาซื้อ คสอ.มารีวิว งั้นเอาต่างหูมาอวดไปพลางๆ แล้วกันนะ อิอิ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน อาบน้ำเด็ก

ก็ตามหัวข้อกระทู้นั่นแหละค่ะ นอกจากไม่มีปัญญาซื้อแล้ว ยังไม่มีความรู้เรื่อง คสอ. ต่างๆ อีกด้วย ได้แต่เข้ามาเก็บเกี่ยวความรู้ในนี้ไปวันๆ บวกกับตอนนี้ไม่เห็นมีเพื่อนๆ เอาของสวยๆ งามๆ มาอวดกันเลยอ่ะ เห็นแต่ก่อนมีบ๊อยบ่อย (เราชอบดูอ่ะค่ะ มีคนชอบดูเหมือนเราป่าวอ่ะ)

อย่างนั้น เราก็เลยขอมาแปะรูปอวดบ้างแล้วกันนะคะ มีทั้งซื้อมั่ง ทำเองมั่ง แต่ส่วนใหญ่จะทำเองค่ะ

ปล. บางชิ้นขอแปะหลายรูปหน่อยนะ เราชอบถ่ายหลายๆ มุมอ่ะค่ะ อย่าเพิ่งเบื่อกันนะตัวเอง ^^

อ้อ ฝากโคดสะนากระทู้เก่าค่ะ ใครยังไม่เคยดูซีรีย์แรก ตามไปดูได้นะคะ
    http://topicstock.pantip.com/lumpini/topicstock/2006/01/L4019745/L4019745.html
    นกดื่มชา

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 49 19:09:26

จากคุณ : Pattsaya - [ 13 ก.ค. 49 15:46:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com