CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

###..สมาชิกใหม่..ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยครับ..###

แนะนำตัวก่อนนะครับ

เกิด        เกิดในยุโรป..โตในอเมริกา..เรียนที่อ๊อกฟอร์ด
                 มาต่อ ฮาวาร์ด..แล้วมาเป็นเด็กวัดที่กทม.

ภาษา       ภาษาไทยได้นิโหน่ย..อังกิดมะได้เลย

รักครั้งแรก     สมัยอยู่อนุบาล1..ยังประทับใจไม่มีลืม ..555

รักครั้งปัจจุบัน     โสดมาจนหยากไย่ขึ้นแล้วครับ ช่วยด้วย.ฮือๆ

การศึกษา        ทันตแพทยศาสตร์ มหาลัย..(บอกดีป่าววะ
                         อย่าเลยเด๋วคณะ  เค้าเสื่อมเสีย อิอิอิ)

งานอดิเรก         ทำฟันกับเรียนหนังสือเป็นงานอดิเรก

งานประจำ         ดูดวงเป็นอาชีพจ้า...เอ๊ะ กลับกันกะข้างบนป่าววะ  

สนใจ               ค้นหาความลับของหัวใจ..ไขปริศนาของชีวิต

หนังสือเล่มโปรด     นับไม่ถ้วน...เพราะเป็นหนอนหนังสือครับ

หนังที่ชอบ        ล่าสุด..กำลังชื่นชมalways  หนังชีวิตที่ทำให้
                           คนดูน้ำตาท่วมโรง   และขอแนะนำ
                         *สั่งเจ้าพ่อไปสอนหนังสือ* หนังสุดฮา
                           ในรอบหลายๆปีที่หัวเราะจนปวดกราม

ฉายา                มือขวาดูไพ่ มือซ้ายทำฟัน

ป.ล.                   ผมเป็นหมอฟันที่ดูดวงเป็นอาชีพ  ทำฟันเป็นงานอดิเรก ไม่เข้าใจชีวิตตัวเองเจงๆ..หึหึหึ  ใครสนใจที่จะปรึกษาค้นหาความลับของชีวิต หรือปัญหาสุขภาพที่หมอพอจะช่วยได้หรือให้คำแนะนำได้ ก็ถามกันเข้ามาได้นะครับยินดีตอบด้วยความเต็มใจอย่างยิ่ง  .....ฟรีตลอดงานจ้า ออนไลน์ลอด24ชั่วโมง(ที่อยู่บ้านนะครับ)   ..See you..

เป็นแฟนห้องสวนลุมมานานแล้ว อ่านอย่างเดียวไม่เคยแสดงความคิดเห็นเลย ตอนนี้พอจะมีเวลาว่างแล้วครับ
    เลยอยากเป็นส่วนหนึ่งของห้องนี้บ้าง...แล้วจะเข้ามาร่วมตอบบ่อยๆนะคร๊าบบ

สมาชิกทำไรได้บ้างใครช่วยแนะนำหน่อยนะครับ..สงสัยว่าเวลาคลิ๊กที่อมยิ้ม แล้วอยากให้มีข้อมูลของเราในนั้น ต้องทำยังไงครับ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 49 22:53:09

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 49 22:50:43

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 49 22:44:40

จากคุณ : ถามไถ่ในโลกหล้าว่ารักเป็นฉันใด - [ 15 ก.ค. 49 19:03:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com