CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยเลือก palette เหล่านี้หน่อยค่ะ (มีรูปประกอบ)

BB - Pink Face Palette (34 คน)
      Stila - Just My Luck Palette (10 คน)
      Too Face - The Cupcake (1 คน)
      Too Face - The Temptress (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

69.39%
     20.41%
     2.04%
     8.16%

พอดีว่า palette พวกนี้เป็น limited edition น่ะค่ะ และมันก็ออกมาได้สักพักแล้ว กลัวว่าอีกไม่นานคงเลิกผลิต

แต่เราพยายามหักห้ามใจโดยการจะซื้อแค่อย่างเดียว
    เลยอยากให้เพื่อนๆ ช่วยเลือกหน่อยอ่ะค่ะ ว่าจะซื้ออันไหนดี (ไม่เกี่ยงเรื่องราคา เอาสวย กับการใช้งานค่ะ)

ตอนนี้เลือกไม่ถูกอ่ะค่ะ อยากได้ไปหมดเลย T_T

ขอบคุณค่า...ใครช่วยตอบขอให้สวยยิ่งๆขึ้นนะคะ  flower

จากคุณ : เจ้าหญิงเห็ดเข็มทอง - [ 18 ก.ค. 49 21:38:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com