CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

\*!*/ มาให้เพื่อนๆร่วมโหวตกันเล่นนะครับ ว่าจะให้ผม review อะไรก่อนดี \*!*/

Clinique All About Eye (17 คน)
      Clinique Moisture Surge (12 คน)
      Clinique Dramatically Different Gel (3 คน)
      Lancome for men Scrub (1 คน)
      LRP Anthelios Fluid Extreme SPF40 (กันแดดหน้า) (10 คน)
      Clarins Hydra-Matte Day Lotion (11 คน)
      L'Oreal Solar Expertise SPF60 (กันแดดหน้า, คอ และมือ) (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

27.42%
     19.35%
     4.84%
     1.61%
     16.13%
     17.74%
     12.90%

ตัวที่ได้คะแนนสูงสุด 3 ตัวแรก ผมก็จะทำ review ก่อนนะครับ ^_^  พวก Clinique นั่นผมใช้หมดมานานพอสมควรแล้วละ เป็นพวกตัวอย่างทดลองก็มี ส่วนข้อ 5-7 ยังใช้อยู่ครับ

ปิดโหวตวันอังคารน้าครับ แล้วจากนั้นจะมา review ให้เร็วที่สุดเท่าที่ว่างเลย ปายละ

จากคุณ : Start now - [ 30 ก.ค. 49 15:06:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com