CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คุณอภิมหาอัครบัตรผ่านครับเข้ามาหน่อยครับ(ผมโดนบังคับให้มาตั้งกระทู้ครับ)

เมื่อสักครู่นี้มีน้องผู้หญิงคนนึงในห้องสวนลุมมันโทรมาหาผมครับ

มันบอกให้ผมมาตั้งกระทู้ถามคุณอภิฯหน่อยว่าจะ

สามารถติดต่อพูดคุยกับคุณอภิฯได้ยังไงเพราะน้อง

เค้าปลื้มในตัวคุณอภิฯมากน้องคนนี้เค้าบอกผมว่าตั้ง

แต่เค้าอกหักจากคุณผึ้งน้อยพเนจร(อกหักทางหลังไมล์น่ะครับ)

ก็มีคุณอภิฯนี่แหละที่ทำให้หัวใจน้องเค้ากระชุ่มกระชวย

ทุกครั้งที่ได้อ่าน คห ของคุณอภิฯน้องเค้าบอกว่ามันเป็น

ความรู้สึกเหมือนกับตอนที่มันไปปลื้มคุณผึ้งน้อยพเนจร

ยังไงยังงั้นเพราะชนั้นมันจึงโทรมาหาผมเพื่อขอร้องให้ผม

ตั้งกระทู้ล่อหลอกให้คุณอภิฯเข้ามาติดกับให้หน่อยถ้าผม

ไม่ทำมันขู่ว่าจะนั่งรถทัวร์จากพัทยาเพื่อมาข่มขืนผมที่

ลำลูกกาเพราะชนั้นถ้าคุณอภิฯผ่านเข้ามาในกระทู้แล้ว

ก็ช่วยเข้ามาแสดงตัวหน่อยนะคร้าบบบ -/\- cry

ปล. น้องคนนี้เค้าขู่ผมไว้ก่อนวางสายว่า...เวลาแกตั้งกระทู้แกอย่า
    ไปหลุดออกมานะว่าชั้นเป็น นางฟ้าเรนเจอร์ แค่ทุกวันนี้คน

เค้าก็หมั่นใส้ข้าจะตายห่านอยู่แล้วแกแค่ตั้งไปว่าข้าปลื้ม

คุณอภิฯ ก็พอแล้วเข้าใจป่าว
    ...นี่คือเหตุผลที่ทำให้ผมไม่สามารถ

บอกให้ทุกคนรู้ว่าน้องคนนี้เค้ามีชื่อล๊อคอินอะไรในพันทิป haha

ปล. อิกครั้งผมขอร้องว่าอย่าลบกระทู้นี้นะครับเพราะถ้ากระทู้

นี้หายผมคงโดนมันโทรมาด่าทุกวันแน่ๆคิดว่าปล่อยให้กระทู้นี้

ลอยนวลเอาบุญละกันนะครับเพราะตอนบ่ายๆมันจะเข้ามาอ่านน่ะครับ กระพริบตา

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 49 12:19:23

จากคุณ : รู้น่าว่าผมหล่อ - [ 9 ส.ค. 49 12:01:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com