CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากให้สาวๆโพสรูปเต็มๆหน้าเวลา รีวิวการแต่งหน้า และการแต่งตัวค่ะ

เห็นด้วย (26 คน)
      ไม่เห็นด้วย (8 คน)
      แล้วแต่อย่างไงก็ได้ (50 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 84 คน

30.95%
     9.52%
     59.52%

คุณแม่คุณแม่คุณแม่เข้าไปดูสาวๆรีวิว การแต่งหน้าและการแต่งตัวมาค่ะ แต่แปลกใจจัง  ว่าทำไมถึงเห็นแค่ตาแบ๋วๆ ไม่เห็นเต็มๆหน้า.หรือลบรูปทิ้ง หรือตัดหัวออก .แต่ก็เข้าใจแล้วว่าเพราะอะไร  ป้าดร้าเพิ่งมาใหม่ยังไม่ค่อยรู้ธรรมเนียมที่นี้

แต่จะดีกว่ามั๊ยค่ะ ที่เจ้าของกระทู้จะลงรูปให้เห็นหน้าตากันชัดๆ เพราะจะได้ดูรวมๆได้ทั้งหมด ทั้งหน้าตา การทำผม สีผม สีลิป เข้ากะชุด เข้ากะหน้าไหม หรือ เข้ากะบุคลิกและรูปร่างโดยรวมไหม รวมไปถึง น้องๆที่ชอบเพ้นท์เล็บ

จะรีวิวทั้งที ขอให้ โพสเวลาน้องๆใช้กันด้วย ดูแต่ตลับกะกล่องแล้วมันแห้งๆอย่างไงพิกล

ยิ่งถ้าได้เห็นตอนสาวๆ ปัด สีลงแก้ม หรือ ใช้มือแต้มครีมลงหน้ามันดูแล้วได้อารมณ์กว่าค่ะ

เห็นด้วยไม่เห็นด้วยไม่ว่ากันค่ะ แล้วแต่รสนิยม ใครชอบแบบไหนก็ทำตามแบบที่ตัวเองชอบคะ..

รักสาวสวนลุมนะคะ

จากคุณ : Phychexxx - [ 10 ส.ค. 49 14:36:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com