CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชอบซื้อ เสื้อผ้าที่สยามสแควร์ ยี่ห้อไรกันบ้างค่ะ

เนื่องจากตอนนี้
    ผอมลงหน่อยนึงแล้วค่ะ

เลยอยากซื้อเสื้อผ้าใหม่ :D
    ที่อยากให้ตอบคือ

1.เพื่อนๆซื้อที่ร้านไหนกันบ้างคะ
    2.ระบุว่าอยู่ตรงไหน มีอะไรเป็นจุดสังเกต
    3.ทำไมถึงชอบร้านนี้ เช่นคุ้มราคา บริการดี ชอบสไตล์ หรือ ชอบคนขาย...อิฮิ้วววว แต่ใครจะสรรหาเหตุผลยังไง ก้อว่าตามกัน
    4.ราคาโดยประมาณ เช่นเสื้อแขนยาวตัวละเท่าไหร่ กางเกงตัวละเท่าไหร่
    5. REQUEST ลักษณะร้านที่อยากให้มี

ขอบคุณนะคะ
    ขอให้ผอมสวยกันทุกคนนะคะ
    หุหุ

ปล.ไม่เอาlocation ที่สยามก้อได้นะคะ
    ยี่ห้อในห้างหรืิอ JJ หรือที่ื่อื่นๆก้อได้
    อยากให้เพื่อนๆ ช๊อปอย่างสนุกและ
    สบายกระเป๋าค่ะ

>>>>>>>>>>>>>>VODCA ENTERTAINMENT<<<<<<<<<<<<<<<<<

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 49 11:33:16

จากคุณ : vodca - [ 17 ส.ค. 49 11:24:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com