CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

_______________ เพื่อนผู้หญิง SEX จัด!!!_______________

เมื่อกี้คยกับเพื่อนคับ
    เค้าโทรมา
    อยุ่ดีๆๆก็บอกว่า
    มี ปั๋ว แก่ไม่ดีเลย
    ไม่ค่อย เงี้ยงๆๆๆ
    แฟนเค้าอายุ 22
    คับ
    เพื่อนผม 17
    ดูสิ
    ปั๋วแก่ แก่ที่ไหนหล่ะ

แต่เค้าคบกับแฟนไม่ได้เพราะเซ็กซ์
    แต่เพราะรัก
    แต่มันก็ต้องมีบ้าง

อยุ๋ดีๆๆเค้าก็ถามขึ้นมาว่า
    ถ้า กรุท้อง
    ทำไงดี
    ทำแท้ง หรือเอาไว้
    ผมบอกเอาไว้ แล้วขออาจารย์ดรอปเอา
    มันก็บอก เด๋วดูก่อน

ผมถามแล้วทำไมไม่ใส่ถุงหล่ะ
    เพราะปกติมันไม่ใส่ถุง แล้วดันปล่อยในอีก
    แต่ทำอย่างงี้มานานแล้ว
    ไม่ท้องแฮะ
    ยาคุมก็ไม่กิน
    แต่แม่เพื่อนผมเค้าบอกถ้าจะโจ๊ะกัน
    ให้ใส่ถุงยาง

เค้าพูดเองเลยคับว่า
    รุสึกเค้าบ้ากาม และเซ็กจัด
    เค้าบอกว่า ถ้ามีอะไรกันเนี่ย เด่วนี้ 2 ยกเริ่มไม่ไหวแล้ว
    มันไม่พอ
    อยากจะ 3 ถึง 4
    ดูสิคับ
    จัดหรือไม่จัดเนี่ย
    แล้วสายก็ตัดไป
    คุยกันได้ประมาณกว่าครึ่งชั่วโมง

สรุป เพื่อนผมบ้ากาม หรือเซ็กจัด คับ???

จากคุณ : pick_nicky - [ 20 ส.ค. 49 00:47:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com