CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

13 คนเมื่อคืน ... มีใครได้เสีย กันบ้างคะ ??

หนู หมายถึงว่า ... ที่เรา เล่นกัน เมื่อคืน น่ะค่ะ ...

มีใครได้ ใครเสีย กันไป เท่าไหร่ บ้าง ?? 55+

พี่เอ ... มือถือ 2 เครื่อง labtop กุญแจรถ ยังอยู่ครบ ป่ะคะ ??

พี่หยี ... กล้อง ยังอยู่ใช้ไหม ?? หรือใคร กลายเป็น เจ้าของ คนใหม่ คะ ??

พี่นก ... ได้ข่าวว่า ไม่มีใคร ... อยากอยู่ใกล้ 55+ เพราะอะไรน๊า ??

พี่ต่าย กับพี่วี ... ไม่ยอมเล่น ด้วยกัน !!

พี่พี่ ที่เหลือ ถึงบ้านแล้ว ... ฟื้นกันแล้วรายงานตัว ด้วยนะคะ

Spec!al thx ...  ป๋าเอ ... เปิดห้องให้น้องๆ สนุกสนาน ...

พี่ต่าย ... อร่อยมากมาย ... วันหลัง ซื้อ เยอะกว่านี้อีก ดีกว่า 55+

และ องครักษ์พิทักษ์เธอ ... กับคุณเธอของเค้า ที่ ให้ยืมอุปกรณ์ สำคัญ ... แม้ว่า จะมาช้า แล้วกลับก่อน พร้อม xxx เต็มมือ ก้อตาม 55+

ปล . ตกลงเจอมีด ป่ะคะ ?? แล้วคราวหน้า เมื่อไหร่ ดีคะ ??

จากคุณ : เธอเองก็มีใคร และฉันก็มีของฉัน - [ 26 ส.ค. 49 12:07:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com