CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@การรอคอยของหมีน้อย@@@@

สวัสดีครับ ผมชื่อโจเซิร์ฟ
    ก่อนหน้านี้ผมชื่อปีเตอร์
    ผมเป็นหมีที่ชายคนหนึ่ง
    ซื้อให้เป็นของขวัญกับหญิงคนหนึ่ง
    ใช่ครับ เธอโยนผมทิ้ง ในวันที่
    ชายคนนั้นจากเธอไป
    ปัจจุบัน ผมอยู่กับ สาวน้อย Heineken Girl
    เธอรักผมมาก
    เธอไม่เคยซักผม
    ไม่ใช่สิ...ปีนึง เธอจะซักผมและดัดเสื้อผ้าให้ผมหนึ่งชุด
    เธอเอาผมไปทุกที่
    บางคนถามเธอว่า....
    โตเป็นสาว(จริงๆหลายคนบอกว่าโตเป็นควาย)
    ทำไมยังติดตุ๊กตาหมี
    เธอกอดผม...แล้วยิ้ม
    เธอไม่อาย ....แผมอายครับ
    เธอเคยเอาผมไปธนาคาร
    แล้วยามขอบีบท้อง กลัวว่าผมซุกระเบิด
    ตอนที่เธอเอาผมขึ้นเครื่องบิน
    ผมโดนเข้าเครื่องเอ็กซเรย์
    บางครั้งเธอเอาขี้มูกที่ร้องไห้มาป้ายผม
    บางที ... เธอกินขนมมือเปื้อน เธอก็เอามาป้ายผม
    หลายครั้งที่เธอเอาผมหนุนหัว กอด
    บางทีเธอทะเลาะกะคัยไม่รู้
    เธอก็จับผมฟาดกับกำแพง
    กระทืบๆๆๆๆแล้วเธอก็กอดผมร้องไห้
    ไปดูรูปผมก่อนไหม
    เดี๋ยวผมจะเล่าอะไรให้ฟัง

จากคุณ : HEINEKEN GIRL - [ 1 ก.ย. 49 13:32:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com