CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++แงๆ แล้วชั้นก็ปันใจจนได้ ....+++

อุตส่าห์ยึดมั่นถือมั่นอยู่กับ stila อยู่นาน มีเมคอัพกี่ชิ้นๆส่วนใหญ่ก็ใช้ของ she หมด วันนี้เดินเล่นมอลล์บางกะปิ กะจะไปสอย cc สี gladiola ซะหน่อย เดินไปเดินมา ก็มาสะดุดกับไอ้เจ้าปริซึ่มสีๆของ Givenchy เลยชะแว้บเข้าไปดูซักนิด ... เอาแล้วไง มันไม่ใช่แค่ไอ้ปริซึ่มซะแล้วสิที่สะดุด อิชั้นสะดุดแทบจะทุกชิ้นบนเคาน์เตอร์เลยค่ะ ba ผู้ชายนะยะ ก็น่ารักมากเลยค่ะ ทุกทีเราจะกลัวกระเทยมากเลย แต่เธอเทคแคร์ลูกค้าดีมากค่ะ ขนาดวันนี้เราแต่งตัวไม่ค่อยจะดูดีเท่าไหร่ ( พูดง่ายๆแต่งตัวเหมือนไม่มีตังค์ซื้อของเค้า ) พอเดินเข้าไปเธอต้อนรับด้วยสีหน้ายิ้มแย้มค่ะ เราเห็นเธอกำลังแต่งหน้าให้น้องน.ศ.อีกคนหนึ่งอยู่ เธอก็หันมาอธิบายให้ฟังว่าตัวนี้เป็นอย่างนี้ๆ และที่น่าสนใจกว่านั้นคือเค้าบอกว่าตอนนี้กำลังฉลองเปิดสาขาใหม่ที่นี้ ซื้อครบ 1000 บาท ลด 300 บาท ค่ะวันนี้วันสุดท้าย เราก็คิดในใจเลย อืม.. วันสุดท้าย ชั้นไม่อยากได้ยินคำนี้เลย แสลงใจมาก ชั้นเสียตังค์อีกแน่ๆ แล้วเราก็ลองเลยค่ะ ลองนู่นลองนี่ ลองซะแขนนี่สารพัดสีเลย ( ไม่ได้ลองบนหน้าค่ะ เพราะหน้ากำลังแพ้ เจ้าโฟมนูโทรสูตรรักษาสิวสีแดงๆ อย่างรุนแรงเลยค่ะ ย้ำว่าอย่างรุนแรงหน้างี้คันยิบๆไปทั้งหน้า แถมขึ้นเป็นผื่นแดงเต็มแก้มแบบไม่ต้องลงบลัชออนเลยค่ะ ) ก็เลยกะจะซื้อบลัชออน ไม่ซื้อมันแล้ว cc วันหลังค่อยมาซื้อ ราคา 1400 บาท ค่ะ ลดแล้วเหลือ 1100 บาท เลือกสีเป็นที่เรียบร้อย สายตาอันซุกซนก็เหลือบไปเห็นกระเป๋างามๆในตู้ เลยถาม ba เธอบอกซื้อครบ 2000 บาท จะได้ป็นของแถมค่ะ เราก็โอ้ว กิเลสพุ่งปรี้ด แต่ยังระงับไว้ทันซื้อแค่บลัชออนตัวเดียว she ก็ใจดี๊ใจดี แถม skincare เป็นเทสเตอร์มา 3 ขวดน้อยๆ จ่ายตังค์เสร็จเดินออกมาจากเคาน์เตอร์ ไม่ถึง 5 นาทีพะย่ะค่ะ นังกิเลสที่ระงับมันไว้เมื่อกี๊มันวึ๊งๆอยู่ในหัวเลยค่ะ ฮึ่ม...กระเป๋าสวยนะเฟ้ยไม่อยากได้เหรอ ขาดอีก 900 เอง เท่านั้นแหล่ะค่ะ แป้งสำหรับเติมระหว่างวันมันก็ปลิวหวือเข้ามาในถุงเดอะมอลล์ของเรา 555 และยังไม่พอ เธอยังให้เราลงชื่อเป็นสมาชิก ได้แต่งหน้าฟรีด้วย โฮ่ๆๆๆ
        เหอะๆ เมาท์มาซะนาน ดูรูปรวมไปก่อนละกันนะคะ เด๋ยวจะมาเมาท์ต่อ

จากคุณ : Dark Chocolate - [ 5 ก.ย. 49 23:39:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com