CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ต่อกระทู้ ." เรื่องเล่าจากสิว .. ที่ทำให้เกืบตาย ."ค่ะ

คราวนี้ไปขอคำแนะนำจากเพื่อนที่เป็นคนอเมริกัน เห็นว่าหน้ามันใสดีค่ะ เลยกะว่าจะใช้แบบมันมั่ง เผื่อจะใสขึ้น (ใสหัวไปไกลๆ) มันสาธยายเหมือนBA เลย นีเนี้ยะเมื่อก่อนฉันก็ใช้ตัวนั้นตัวนี้ ก็รู้สึกหน้าแย่ สิวขึ้น พอมาใช้ตัวนี้นะคะ โอยยย ใสเด้งๆ แล้วมันเป็นยี่ห้อที่ใช้ส่วนผสม บลาๆๆ จับความได้อย่างเดียว ... มันอ่อนโยน ... โฮเค น่าจะลอง เคยคุยกะโฮสมัมเหมือนกัน โฮสมัมให้ตำแนะนำว่า คุณน่าจะลองไปกดสิว ขัดหน้าบ้างนะ ที่ร้าน skin care  แต่มันแพงหน่อยนะ อ่า... สู้อีกแล้ว ชั้นรวยยจนจะกินแกลบอยู่แล้วว ...

จากคุณ : chinesegirl - [ 8 ก.ย. 49 13:11:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com