CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หาเรื่องมาให้อ่านค่ะ..

หลังจากไปอ่านเรื่องของพี่โนแล้วก็ได้คุยกันนิดหน่อย องุ่นเลยรู้สึกว่ามาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆได้อ่านดีกว่า
    เผื่อเพื่อนคนไหน กำลังมีปัญหาก็ให้อ่านเรื่องขององุ่น แล้วลองคิดดูนะคะว่าทุกอย่างมันผ่านพ้นได้ค่ะ
    ความเศร้าที่มันมี ความเหงาที่มันเกิด สักวันมันจะหายไปเองค่ะ

...............................
    ปล. แค่อยากมาแชร์ประสบการณ์นะคะ อายุก็ไม่น้อย มันก็ต้องมีผ่านไรมาบ้าง อิอิ

ถ้าเพื่อนคนไหนอยากอ่านเยอะๆนอกจากนี้ก็ตามไปอ่านที่ blog ส่วน my love ได้ค่ะ มีแนวฮาๆเศร้าๆปนกันไป

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 49 23:07:12

จากคุณ : grapepink - [ 11 ก.ย. 49 22:23:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com