CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เท้าไม่สวยมากๆ ไม่รู้จะบำรุงยังไงดีแล้ว T-T

เป็นคนที่มีเท้าไม่สวยเอามากๆ เลยค่ะ กลุ้ม.. มันแบนๆ กระดูกๆ แถมเส้นเลือดฝอย เส้นเลือดปูดโปน นิ้วก็เล็กๆ หงิกงอ เหมือนพริกแห้งเลยค่ะ อยากถ่ายรูปมาให้ดูเหมือนกัน แต่อย่าดีกว่า แหะๆ

ส่วนผิวนี่ไม่ต้องบอก แห้งงงงงงงงง ย่นๆ เหี่ยวเป็นตาราง เหมือนเท้ามันแก่ก่อนวัยยังไงไม่รู้ (แต่ส้นเท้าไม่แตกนะคะ) ฟุตครีมยี่ห้อไหนดีๆ แบบเอาเท้าแห้งให้ชุ่มชื้นแบบชงัดบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เวลาไปซื้อรองเท้า อายคนขายทุกที เท้าโตหาไซส์ยากไม่เท่าไหร่ แต่สภาพเท้านี่...........

เวลาคุยกับใครแล้วเค้าก้มมอง เราจะชักเท้าหนีเลยค่ะ กลัวเค้ารังเกียจ เหมือนเราไม่ดูแลตัวเอง มีสูตรแช่เท้าด้วยเกลือหรืออะไรก็ได้แนะนำมั้ยคะ ไม่ไหวแล้ว ทาเล็บสีไหนก็ไม่สวย

จากคุณ : norikaten - [ 16 ก.ย. 49 00:49:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com