CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไปทานข้าวกันมาอีกแล้วจ้า......ตามมาดูหน่อยเร็ว

ไปทานข้าวกันมาอีกแล้วจ้า......ตามมาดูหน่อยเร็ว
    .......
    เมื่อคราวก่อน  มีสมาชิก 9 คน  ไปทานข้าวแล้วก็ไปไหว้พระที่วัดระฆัง  และวัดอรุณ  วันนี้ฟ้าฝนเป็นใจ  ให้ได้ไปทานข้าวกันอีกครั้ง  โดยมีข้ออ้างว่า  น้องปรายปรางสอบเข้าโทจุฬา ได้ มากันหน่อยนะ  จริงๆ  แล้วอยากมานั่งคุยกันมากกว่า haha   สถาที่ เป็นราชนาวีสโมสร  อาหารใช้ได้ ราคาไม่แพงค่ะ บรรยากาศริมน้ำ สบายๆ  แต่บริการไม่ค่อยประทับใจ แต่ก็ดีตรงที่นั่งได้นานไม่มีไล่ค่ะhaha
    ทุกคนล้วนคุ้นเคยกันดีในพันทิพค่ะ
    นักรักโลกมายา
    ตี๋แกงป่า
    ปรายปราง
    napkins17
    ปริศนาไร้นาม
    beautiful civil
    =SILVER EYE=
    น้ำพริกกุ้งเสียบ  ตามมาที่หลังแป๊บเดียวกลับแล้ว
    pukkapaopla
    มีอีก 2 ท่าน ไม่ทราบ login จริงๆwink
    คุณลัดดา  กะคุณ bank..ค่ะ
    วันนี้ รูปมีน้อยค่ะ ใครมีรูปโพสต่อได้เลยนะจ๊ะ
    .........
    สนุกเหมือนเดิมค่ะ  แล้วเรายังได้ทานเค้ก อร่อยๆ จากฝีมือของ
    น้องปริศนาไร้นาม  อร่อยจริงๆ  ค่ะ ขอบอก ...
    และยังมี ยิปซี แม่นเหมือนตาเห็น  จากหนุ่มหล่อด้วยค่ะ
    แม่นจริงยังกับตาเห็นน่ะ  เรานี้........เลย...

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 49 17:52:41

จากคุณ : beautiful civil - [ 17 ก.ย. 49 17:51:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com