CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนถามโดยเฉพาะคุณผู้ชาย เรื่องตรงนั้นของผู้ชาย ตอนทำอะไรกันคะ

จากกระทู้ข้างล่าง.... แฟนเราทั้งหลั่งเร็วและก็บางที ทำแป๊ปเดียว ก็อ่อนยวบลงเฉยเลย เป็นประจำเลยคะ
    เราก็ไม่รู้ว่าปกติเค้าต้องทำกันนานแค่ไหนถึงจะดี แต่เรารู้สึกว่ามันเร็วเกินไป ไม่ถึงสามนาทีเลย เค้าก็หลั่งแล้ว หรือบางทีก็ไม่แข็งทำต่อไม่ได้....

...เค้าก็บอกขอโทษที่ทำได้ไม่นานหรือไม่ก็ไม่แข็ง เราก็สงสารเค้านะคะ ไม่รู้จะบอกว่ายังไง...

เวลาเค้า อ่อนตัวลงเราเองก็ช่วยเค้าทั้ง ปากทั้งมือ แต่ส่วนใหญ่มันก็ไม่ดีขึ้น
    เราทั้งคู่ก็อยากจะมีความสุขร่วมกันเพราะ เราก็รักเค้ามากและต้องการค่อยบ่อยๆ ด้วย แต่ไม่อยากจะทำให้เค้ากดดัน....

พอจะมีทางช่วยให้ดีขึ้นมั้ยคะ มันเป็นเพราะอะไรคะ และปกติเค้าเป็นกันอย่างนี้รึเปล่า

จากคุณ : ไม่ได้ทะลึ่งนะ - [ 20 ก.ย. 49 17:27:31 A:124.120.82.229 X: TicketID:094235 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com