CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีไรผมเยอะ...ใช้อะไรใส่ผม ให้อยู่ทรงดีคะ

ใช้อะไรใส่ผมดีคะ แบบให้ดูเป็นธรรมชาติ
    ไม่แข็งเกินไป

แบบว่า เป็นคนมีลูกผม หรือ ไรผม
    ตรงบริเวณหน้าผากค่อนข้างเยอะ

อย่างเวลารวบผม หรือ เกล้าผมขึ้นตรงกลางหัว
    ก็จะเหลือไรผม ชี้ๆออกมาเต็มไปหมดน่ะค่ะ

อยากให้ผมอยู่ทรง ตามที่จัดไว้ ไม่ชี้ๆออกมา
    แต่ก็อยากให้ดูเป็นธรรมชาติด้วยจ้ะ (เพิ่ง20ต้นๆเองค่ะ)
    ไม่ใช่เต็มยศแบบออกงานนะคะ

จากคุณ : Mook Maltese - [ 25 ก.ย. 49 12:44:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com