CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอเสียงโหวตสำหรับสุดยอด Concealer ที่ทำให้ตาดูสดใส

MAC (Select Moisture Cover) (2 คน)
      BB Creamy Concealer (5 คน)
      RMK Concealer (2 คน)
      Laura Mercier (secret concealer) (1 คน)
      Shu Uemura Pro-concealer (6 คน)
      H2O+ ที่เป็นแท่งเหมือนดินสอ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

10.53%
     26.32%
     10.53%
     5.26%
     31.58%
     15.79%

ปกติเ็ป็นคนตาลึกอยู่แล้ว ช่วงนี้ลุยงานหนัก นอนก็น้อย น้ำหนักก็ลดอ่ะค่ะ เลยอยากได้คอนซีลเลอร์สำหรับตาโดยเฉพาะที่จะช่วยให้ตาดูสดใสขึ้น แต่ไม่วอกหรือไม่เข้มเกินไปน่ะค่ะ คือใช้ของป้าลอเบอร์สามเข้มไปอ่ะแต่เนื้อดีนะ ชุ่มชื้นดี แล้วก้อใช้ YSL Radiant Touch) โดยส่วนตัวไม่ชอบค่ะ มันเ็ป็นลักษณะไฮไลท์ พอทาใต้ตาเราแล้วมันยังลอยๆ และอีกอย่างมันแห้งไปค่ะ คือผิวหน้าเรามันน แต่ใต้ตาแห้งนะ (ยังไม่มีริ้วๆ เท่าไหร่ แต่ตาลึกอ่ะ) ยังไงขอคำแนะนำเพื่อนๆ พี่ๆ ด้วยนะคะ ขอบคุณกันล่วงหน้าด้วยน้าาา

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 49 19:24:31

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 49 23:36:10

จากคุณ : sweet_stuff - [ 26 ก.ย. 49 23:35:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com