CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Lip&Cheek ของอะไรใช้ดีบ้างคะนอกจาก BB พอจรูจ

มี BB สี Powder Pink แล้น

ไปเชคสีในเวป สีมีน้อยจังค่ะ

แอบอยากได้สี
    "Calypso Coral"
    ใครเคยใช้บ้างคะ สีสดมากไหมคะ กลัวหลอกตาน่ะค่ะ

มีของอะไรที่น่าสนใจอีกค่ะ เอาที่ทาได้ทั้งแก้ม และ ปาก น่ะค่ะ ไม่เอา  Nars มัลติเพิล นะคะ ไม่ค่อยถูกใจเนื้อเท่าไร
    ชอบเนื้อของ BB มากกว่า

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : -‘•[I]dentity•’-[22] - [ 28 ก.ย. 49 01:26:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com