CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

SkinCeauticals Review

พักนี้มีคนถามถึง SkinCeuticals ก็เลย แอบอดหลับอดนอน ทำ Review มาให้อ่านกัน ... ไม่ได้อดนอนหรอกค่ะ ล้อเล่น

... ตอนแรกจะเอาไปใส่ในบล๊อก ... มันทำยากอ่ะค่ะ ... ยุ่งยากมากมาย ... เลยทำใใส่เว็บส่วนตัวเราไปก่อน ง่ายดี ... ยังไงก็ไปอ่านต่อในเว็บเรานะคะ ... แต่เน็ทอาจจะช้าหน่อย หรือช้ามาก

ความพยายามที่จะย้าย ส่วนผสมจากเว็บเรามาไว้ใน blog มันเริ่มจะเลือนลาง ... ใครมีวิธีเร็วๆ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั๊ยคะ ... เรื่ือง upload รูปเนี่ย ... เพน อิน ดิ แอส เลยค่ะ

แวะไปดูที่นี่เลยนะคะ

http://phoebebuffay.homeip.net/skincare/skinceauticals.html

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 49 02:21:06

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 49 17:29:35

จากคุณ : Phoebe Buffay - [ 29 ก.ย. 49 17:14:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com