CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แจ้งข่าวค่ะ!!! ใครสนใจ Web ที่รวม link เครื่องสำอางยี่ห้อต่างๆ ตามไปได้

ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะมีใครเคยเข้าไปดูมั๊ย แต่เข้าข้างตัวเองไว้ก่อนว่าน่าจะมี

ก็เลยมาแจ้งข่าวนะคะว่าเราเปลี่ยน URL เวปของเราแล้ว

เข้าไปที่  http://www.tmdthailand.com/natty/linkcosmatic.htm แทนนะ เวปเก่าที่เป็นของNet Design เค้าปิดให้เราใช้บริการแล้ว

เป็นหน้ารวม link เวปเครื่องสำอางยี่ห้อต่างๆ จิ้ม คลิก จิ้ม คลิก ได้เลย

และนอกจากนี้ก็จะมี เกมส์, Review เครื่องสำอาง, แบบทดสอบ ประมาณนี้ค่ะ

แต่ขอออกตัวก่อนนะคะว่า ไม่ค่อยได้เข้าไป Update (แหะๆ อายจัง)

จากคุณ : ~*~DoRothy~*~ - [ วันเกิด PANTIP.COM 13:18:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com